EN
Dukkan Bayanai

Cajin Pile

Gida>Mai ba da kayayyaki>Cajin Pile

1
2
3
4
5
6
7
8
Cajin Pile
Cajin Pile
Cajin Pile
Cajin Pile
Cajin Pile
Cajin Pile
Cajin Pile
Cajin Pile

Cajin Pile


Ayyukan tarin caji yana kama da na'urar iskar gas a cikin tashar mai. Ana iya gyara shi a ƙasa ko bango kuma a sanya shi a cikin gine-ginen jama'a (ginin jama'a, kantunan kasuwa, wuraren ajiye motoci na jama'a, da sauransu) da wuraren zama da wuraren ajiye motoci ko tashoshi na caji. Yana iya dogara ne akan matakan ƙarfin lantarki daban-daban tare da caji iri-iri na motocin lantarki. Ƙarshen shigarwar tari na caji yana haɗa kai tsaye zuwa grid AC, kuma ƙarshen fitarwa yana sanye da filogi na caji don cajin motocin lantarki.

HNAC tana ba da nau'ikan samfura guda uku: AC&DC Integrated caji tari, AC caja tari da DC caja tari kayayyakin. Tulan caji gabaɗaya suna ba da hanyoyin caji guda biyu: caji na al'ada da caji mai sauri. Mutane na iya amfani da takamaiman katin caji don share katin akan mahaɗin hulɗar ɗan adam da kwamfuta wanda aka samar ta hanyar caji don yin ayyuka kamar hanyar caji mai dacewa, lokacin caji, da buga bayanan farashi. Allon nunin tari na caji na iya nuna bayanai kamar ƙarfin caji, farashi, da lokacin caji.

Gabatar da tambaya
Product Gabatarwa

Fasalolin samfurin don tarin caji:

1. Ajiye makamashi da inganci mai kyau: Tare da kayan haɓaka masu inganci da ci gaba da haɓaka ƙirar sigina, da ingantaccen tsarin sarrafawa, ingantaccen juzu'i yana da girma kamar 97%, rage lokacin caji da asarar caji, haɓaka ƙwarewar mai amfani, da ƙirƙirar fa'idodi mafi girma. ga abokan ciniki;

2. Amintaccen kuma abin dogara: Tare da shigarwa akan / ƙarƙashin ƙarfin lantarki, fitarwa sama da ƙarfin lantarki / kan-a halin yanzu, sama da zafin jiki, yayyo, kariyar walƙiya da sauran ayyukan kariya, fitarwa ƙarƙashin ƙararrawar ƙarfin lantarki, tabbatar da amincin samfuran da masu aiki a cikin duk- hanyar zagaye;

3. Babban kwanciyar hankali: Tsarin caji yana da fasaha mai ƙima, kuma ya wuce ingantaccen gwajin aminci da matsanancin gwajin yanayi kafin bayarwa; module guda ɗaya a cikin tari za a rabu da shi ta atomatik daga tsarin bayan gazawar, wanda ba zai shafi aikin gaba ɗaya na tsarin ba;

4. Ƙananan girma, ƙarancin aikin ƙasa: Tare da ƙananan ƙarfin ƙarfin ƙarfi kuma idan aka kwatanta da samfurori irin wannan a cikin kasuwa, yana da siffofi na ƙananan ƙananan, ƙananan aikin ƙasa, wanda ke adana kayan aiki da amfani da ƙasa kuma yana rage zuba jari da wuri;

5. Strong muhalli daidaitawa: -30 ℃-65 ℃ aiki zafin jiki kewayon, IP54 kariya matakin, sauki jimre daban-daban sauyin yanayi da kuma yanayin yanayi.

1
2
3
4
5
6
7
8

BINCIKE
related Product

Zafafan nau'ikan